นักศึกษาแพทย์รามาธิบดี รุ่นที่ 45
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

รายละเอียดและกำหนดการสัมภาษณ์และตรวจร่างกายครับ

zpherost
anannant
DoENj
intanin
Mr.Theory
avolonte
oO[ Pai ]Oo
BanKnoB
windies
boatmagician
Snowvy
hellist
minutsuki
jacques
penguin_prairie
InuKunG
คุณชายเต๊ะ
21 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

รายละเอียดและกำหนดการสัมภาษณ์และตรวจร่างกายครับ - Page 2 Empty อยากเป็นหมอรามาเร็วๆจังเร้ยยยย><

ตั้งหัวข้อ  InuKunG Sat Feb 27, 2010 7:49 pm

โอ้ววววววว

ดีใจจังเลยยยยยย

พี่ๆเยอะแยะมากมาย อิอิ > <

ว้าวๆๆๆๆๆ ข้อเขียนสัมภาษณ์มีให้วาดรูปด้วยหรอเนี่ยยย

โอ้ว จอร์จ มันแหล่มมาก หนูชอบบบบบ 555555+

อืมมม ไม่เครียดแล้วล่ะค่า

ตอนนี้ที่เครียดคือ....O net หนูจะผ่าน 60 ไหม??? _ _''' (เอวัง)...ไม่อยากดีใจเก้อเลย TT TT

พี่ๆน่ารักทุกคนเลยอ่ะ ตื่นเต้น ฮ่าๆๆ ><
InuKunG
InuKunG
ผู้เห็นด้วยว่าแอ๊ดมินน่ารัก :)

ขึ้นไปข้างบน Go down

รายละเอียดและกำหนดการสัมภาษณ์และตรวจร่างกายครับ - Page 2 Empty Re: รายละเอียดและกำหนดการสัมภาษณ์และตรวจร่างกายครับ

ตั้งหัวข้อ  penguin_prairie Sat Feb 27, 2010 8:21 pm

คุณชายเต๊ะ พิมพ์ว่า:
Snowvy พิมพ์ว่า:ว่าแต่ว่า>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
สถานะเมมเบอร์ พี่แอดมินแอบเนียนนะเนี่ย ไม่มองไปนี่ไม่เห็นเลย 555+

มันเปนข้อความอัตโนมัติอ้ะ
แสดงความรู้สึกลึกๆของ user แต่ละคนครับ
^^

ม่ายจิง อย่าไปเชื่อ เราถูกยัดเยียดให้ใช้สถานะนี้ - -"

avolonte พิมพ์ว่า:ไผ่พิมพ์คำว่าลืมผิดป่าวเนี่ย-*-

อยากจะบอกว่าอากาศร้อนมากมาย

ร้อนเหมือนกานอ่ะ T__T

InuKunG พิมพ์ว่า:โอ้ววววววว

ดีใจจังเลยยยยยย

พี่ๆเยอะแยะมากมาย อิอิ > <

ว้าวๆๆๆๆๆ ข้อเขียนสัมภาษณ์มีให้วาดรูปด้วยหรอเนี่ยยย

โอ้ว จอร์จ มันแหล่มมาก หนูชอบบบบบ 555555+

อืมมม ไม่เครียดแล้วล่ะค่า

ตอนนี้ที่เครียดคือ....O net หนูจะผ่าน 60 ไหม??? _ _''' (เอวัง)...ไม่อยากดีใจเก้อเลย TT TT

พี่ๆน่ารักทุกคนเลยอ่ะ ตื่นเต้น ฮ่าๆๆ ><

ปกติก้อผ่านกันหมดนะ แต่เหมือนเค้าจะไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่นะ(รึป่าว) ^_____________________^

penguin_prairie
ผู้เห็นด้วยว่าแอ๊ดมินน่ารัก :)

: 33

รายละเอียดและกำหนดการสัมภาษณ์และตรวจร่างกายครับ - Page 2 Empty Re: รายละเอียดและกำหนดการสัมภาษณ์และตรวจร่างกายครับ

ตั้งหัวข้อ  MAYAMI Sat Feb 27, 2010 10:50 pm

ดีใจกับน้องๆว่าที่ รามาธิบดี ๔๖ ทุกคนน้า

อยากเจอน้องๆใจจะขาดรอนๆๆๆ แล้วววว ^^

โชคดีกับการสอบสัมพาษณ์ (พี่เขียนไม่เป็นไม่รู้ถูกป่าว??) นะจ๊ะทุกคน

ปล. พี่ยังผ่านเลย น้องทุกคนก็น่าจะผ่านแหละเนอะ Very Happy Very Happy Surprised Surprised

เจอกันที่คณะนะค้า

ปล๒. อ่านออเคมไม่ทันแล้ววว!!!!!!!!!!!!!!!! No No No

MAYAMI

ตั้งหัวข้อ  minutsuki Sat Feb 27, 2010 11:28 pm

ขอบคุณพี่ intanin มากๆๆๆๆเลยค่า ^^
minutsuki
minutsuki

ตั้งหัวข้อ  golfsmart Sun Feb 28, 2010 11:07 am

แล้ว ใบ รบกับหลักฐาน onet ต้องมีเป่าอะคับ (ซิ่วมา)

golfsmart

ตั้งหัวข้อ  Mr.Theory Sun Feb 28, 2010 11:36 am

เค้าให้วาดรูปอะไรก้ไม่รู้จำไม่ได้ละ แต่พี่วาดรูปบ้านที่เป็นเหลี่ยมๆมีประตู 1 บานหน้าต่าง 1 อัน หลังคาแล้วก้ก้อนเมฆ พระอาทิตย์ นก แค่นี้อะ แล้วอาจารย์ก้ไม่ได้ถามถึงรูปภาพเลย 555+

ปล.น้องแค่สอบข้อเขียนติดรามาธิบดี แต่ยังไม่ใช่รามาธิบดีรุ่น 46 นะจ๊ะ

Mr.Theory

ตั้งหัวข้อ  boatmagician Sun Feb 28, 2010 12:36 pm

ประสบการณ์ของพี่ตอนสัมภาษณ์และตรวจร่างกายค่ะhttp://writer.dek-d.com/boatmagician/writer/viewlongc.php?id=543048&chapter=3

อย่าลืมเอาเอกสารการสละสิทธิไปด้วยนะจ๊ะ
ให้ผู้ปกครองเซ็นด้วยล่ะ

ตั้งหัวข้อ  billabuzz Sun Feb 28, 2010 7:25 pm

ตารางกิจกรรมคืออะไรเหรอคะ ต่างกับสัมภาษณ์และตรวจร่างกายอย่างไร ทำไมพี่ๆถึงพูดว่าเป็นตารางกิจกรรมอ่า

billabuzz

ตั้งหัวข้อ  deuceakapol Sun Feb 28, 2010 8:21 pm

หวัดดีครับ ดิวซ์ ครับ เย้ ดีใจจังเลย ติดรามาแล้ว ตื่นเต้ล ตื่นเต้ลพี่ๆจะเป็นอย่างไรกันบ้างครับ โอ้โห สงสัยแอดมินคงจะ"หล่อออออออออมากกกกกกกกก" ขนาดเอา ซูเปอร์จูเนียร์ กับ ดงบังชินกิ มารวมกันเลยรึป่าว คงหล่อกว่าเอาดาราฮอลลีวู้ดทั้งหมดมารวมกันซะอีก
ล้อเล่นนะครับ ที่จริงพี่อยู่RA45ครับ พี่เป็นคนขี้อายครับ เวลาน้องเห็นตัวจริงอาจจะเงียบๆหน่อย(ในระยะแรก)
golfsmart พิมพ์ว่า:แล้ว ใบ รบกับหลักฐาน onet ต้องมีเป่าอะคับ (ซิ่วมา)"
เอ่อต้องใช้ทั้งสองอย่างเลยครับ ใบระเบียนที่ใช้ปีที่แล้วยังเก็บไว้อยู่รึป่าว เอาต้นฉบับมาทำสำเนาเลยนะครับ
ส่วนคะแนนo-netถ้าเกิดใช้ต้นฉบับที่พิมพ์ออกมาหมดแล้ว ให้เข้าไปคุ้ยๆเว็บไซต์ของnietsอะนะ
แนะนำว่าให้โทรไปถามเขาด้วยว่ารหัสเลขที่นั่งสอบของเราคือเท่าไหร่ กรณีทำหาย/จำไม่ได้
ปล. พี่ก็ซิ่วมาเหมือนกันคร้าบ หุหุ
deuceakapol
deuceakapol

ตั้งหัวข้อ  zpherost Sun Feb 28, 2010 11:28 pm

กระทู้บนมันโกหก อย่าไปเชื่อ ดงบัง เท่ากับ โดนบัง

ฮ่าๆ อย่าว่ากันนะดิวซ์ หยอกเล่นๆ
zpherost
zpherost

ตั้งหัวข้อ  คุณชายเต๊ะ Mon Mar 01, 2010 1:29 am

มีอะไรไปโพสในนี้

ใช้ engine ของ phpBB3 เช่นเคย หน้าตาละม้ายคล้ายคลึง
ย้ายจ้ะย้าย ย้ายสู่เว็บบอร์ดใหม่ในบ้านรามาของเรา

แอ๊ดมินสุดหล่อ
คุณชายเต๊ะ
คุณชายเต๊ะ
แอ๊ดมินผู้น่ารัก
แอ๊ดมินผู้น่ารัก

https://ra45.thai-forum.net

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน